MKUU WA MKOA WA MWANZA AONGOZA JOGGING YA VYOMBO VYA ULINZI NA WANANCHI

RC CP Hamduni Aongoza Jogging ya Mshikamano Kati ya Wananchi na Vyombo vya Ulinzi na Usalama Mwanza

MWANZA: Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Mhe. CP Salum Rashid Hamduni, ameongoza Jogging ya Mshikamano iliyowakutanisha wananchi pamoja na Vyombo vya Ulinzi na Usalama jijini Mwanza, ikiwa na lengo la kuimarisha mshikamano, ushirikiano na mahusiano mema katika jamii.

Jogging hiyo imeanzia katika Uwanja wa CCM Kirumba jijini Mwanza, ikiwakutanisha wananchi kutoka makundi mbalimbali pamoja na viongozi na watendaji wa Vyombo vya Ulinzi na Usalama.

Zoezi hilo limeandaliwa na BAMMATA kupitia kaulimbiu yake ya mwaka 2026 isemayo: “Tanzania ni Yetu Sote, Tushikamane kwa Pamoja Kudumisha Amani.” Kaulimbiu hiyo inalenga kuhamasisha wananchi kuendelea kushirikiana, kudumisha umoja na mshikamano, pamoja na kushiriki kikamilifu katika kulinda amani na utulivu wa nchi.

Akiongoza jogging hiyo, Mhe. CP Hamduni amesisitiza umuhimu wa wananchi na Vyombo vya Ulinzi na Usalama kuendelea kushirikiana kwa karibu katika kuhakikisha amani, usalama na utulivu vinaendelea kuwepo katika Mkoa wa Mwanza na Tanzania kwa ujumla.

Amesema kuwa amani na usalama ni msingi muhimu wa maendeleo ya jamii, hivyo kila mwananchi ana nafasi ya kuchangia katika kuilinda na kuidumisha kwa kuheshimu sheria, kushirikiana na mamlaka pamoja na kuendeleza utamaduni wa kuvumiliana na kuishi kwa mshikamano.

Jogging hiyo pia imekuwa fursa ya kuwakutanisha wananchi na Vyombo vya Ulinzi na Usalama katika mazingira ya kijamii na michezo, jambo linalosaidia kujenga uaminifu, maelewano na mahusiano mazuri kati ya wananchi na vyombo hivyo.

Kupitia shughuli hiyo, ujumbe wa “Tanzania ni Yetu Sote, Tushikamane kwa Pamoja Kudumisha Amani” umeendelea kupewa nafasi katika kuhamasisha jamii kutambua kuwa kulinda amani na usalama ni jukumu la pamoja linalohitaji ushiriki wa kila mmoja.

Aidha, jogging hiyo imeendelea kuhamasisha umuhimu wa mazoezi kwa afya ya mwili na akili, sambamba na kutumia michezo kama nyenzo ya kuunganisha jamii na kujenga mahusiano chanya miongoni mwa wananchi.

Mhe. CP Hamduni amewataka wananchi wa Mkoa wa Mwanza kuendelea kudumisha mshikamano, kuheshimu sheria na kushirikiana na Vyombo vya Ulinzi na Usalama kwa kutoa taarifa zinazoweza kusaidia katika kuimarisha usalama wa jamii.

Kwa ujumla, Jogging ya Mshikamano ya BAMMATA 2026 imebeba ujumbe wa umoja na mshikamano, ikisisitiza kuwa Tanzania ni ya wananchi wote na kwamba amani inayopatikana inapaswa kulindwa na kudumishwa kwa ushirikiano wa pamoja.

“TANZANIA NI YETU SOTE, TUSHIKAMANE KWA PAMOJA KUDUMISHA AMANI.”

Matukio katika picha

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Mhe. CP Salum Rashid Hamduni ameongoza jogging ya mshikamano kati ya wananchi na Vyombo vya Ulinzi na Usalama iliyofanyika kuanzia Uwanja wa CCM Kirumba jijini Mwanza.

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Mhe. CP Salum Rashid Hamduni ameongoza jogging ya mshikamano kati ya wananchi na Vyombo vya Ulinzi na Usalama iliyofanyika kuanzia Uwanja wa CCM Kirumba jijini Mwanza.

Zoezi la pamoja la kunyoosha viungo mara baada ya JOGGING ya pamoja kati ya Vyombo vya ulinzi na usalama na wananchi wa mkoa wa mwanza

Zoezi la pamoja la kunyoosha viungo mara baada ya JOGGING ya pamoja kati ya Vyombo vya ulinzi na usalama na wananchi wa mkoa wa mwanza

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Mhe. CP Salum Rashid Hamduni Akinyoosha Viungo baada ya jogging ya mshikamano kati ya wananchi na Vyombo vya Ulinzi na Usalama iliyofanyika kuanzia Uwanja wa CCM Kirumba jijini Mwanza.

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Mhe. CP Salum Rashid Hamduni Akinyoosha Viungo baada ya jogging ya mshikamano kati ya wananchi na Vyombo vya Ulinzi na Usalama iliyofanyika kuanzia Uwanja wa CCM Kirumba jijini Mwanza.